Xe quét rác đẩy tay chạy điện MN-1050SW
Liên hệ
Acquy: 12V-70Ah
Công suất motor hút: 50W
Công suất motor chổi chính: 200W
Công suất motor chổi bên: 2x90W
Bề rộng làm việc của 2 chổi bên: 1050 mm
Yêu cầu báo giá
YÊU CẦU BÁO GIÁ
Lượt xem : 497
Thông số xe quét bụi đẩy tay chạy điện MN-1050SW
- Acquy: 12V-70Ah
- Công suất motor hút: 50W
- Chiều dài chổi chính: 435mm
- Đường kính chổi bên: 300mm
- Thùng chứa bụi rác: 35 Lít
- Hiệu suất làm việc: 4.500 m2/h
- Có hệ thống phun nước chống bụi 30L+vệ sinh lọc bụi thủ công bằng bàn đạp
- Trọng lượng: 90 kg
Ưu điểm nổi bật của máy quét bụi đẩy tay MN-1050SW
- Vận hành bằng điện – thân thiện môi trường: Máy sử dụng ắc quy 12V – 70Ah, không phát thải khí độc, ít tiếng ồn, phù hợp sử dụng cả trong không gian kín và ngoài trời.
Hiệu suất làm sạch cao: Hệ thống 2 chổi bên kết hợp chổi chính cho bề rộng làm việc lên tới 1050mm, giúp thu gom nhanh bụi bẩn, rác khô, lá cây, cát sỏi… với hiệu suất đạt 4.500 m²/giờ, nhanh hơn nhiều lần so với quét thủ công.